วันที่ 23 มกราคม 2567 ผศ.ปิยาภรณ์ อรมุต คณบดีคณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ พร้อมด้วย ผศ.ศุภชัย ศรีขวัญแก้ว รองคณบดีฝ่ายบริหารและวางแผน อาจารย์มัลลิกา วิโสจสงคราม หัวหน้าสำนักงานคณบดี และบุคลากร เข้าร่วมในการประชุมสายสนับสนุนสำนักงานคณบดี โดยได้เตรียมความพร้อมในการดำเนินงาน การกำหนดบทบาทหน้าที่ดำเนินงานรวมถึงการสะท้อนปัญหาด้านต่างๆในการดำเนินงานของสายสนับสนุน ณ ห้องวิจัยสาขาศิลปกรรมและออกแบบ คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ มทร.ศรีวิชัย
![](https://arch.rmutsv.ac.th/ruts/wp-content/uploads/2024/01/420933107_122129166110103426_8879019060733590303_n-1024x768.webp)
![](https://arch.rmutsv.ac.th/ruts/wp-content/uploads/2024/01/420933561_122129166104103426_7939000325897586799_n-1024x768.webp)