![](https://arch.rmutsv.ac.th/ruts/wp-content/uploads/2024/04/IMG_2760-1024x683.jpg)
![](https://arch.rmutsv.ac.th/ruts/wp-content/uploads/2024/04/IMG_2755-1024x683.jpg)
![](https://arch.rmutsv.ac.th/ruts/wp-content/uploads/2024/04/IMG_2771-1024x683.jpg)
![](https://arch.rmutsv.ac.th/ruts/wp-content/uploads/2024/04/IMG_2772-1024x683.jpg)
![](https://arch.rmutsv.ac.th/ruts/wp-content/uploads/2024/04/IMG_2776-1024x683.jpg)
![](https://arch.rmutsv.ac.th/ruts/wp-content/uploads/2024/04/IMG_2767-1024x683.jpg)
![](https://arch.rmutsv.ac.th/ruts/wp-content/uploads/2024/04/IMG_2793-1024x683.jpg)
วันที่ 25 เมษายน 2567 คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคล ศรีวิชัย ผศ.ดร.ปิยาภรณ์ อรมุต คณบดีคณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ มทร.ศรีวิชัย พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร คณาจารย์ บุคลากร ร่วมให้การต้อนรับ ผู้ช่วยศาสตราจารย์อรกัญญา ง่วนสนสกุล คณบดีคณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ คณาจารย์ และเจ้าหน้าที่คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ วิทยาเขตตรัง ที่เข้าศึกษาดูงานและและเปลี่ยนเรียนรู้ด้านการปฏิบัติงานด้านการจัดการเรียนการสอน การบริหารจัดการ และการให้บริการภายในมหาวิทยาลัย และร่วมพูดคุยหารือ แลกเปลี่ยนเรียนรู้ด้านการปฏิบัติงานภายในองค์กรเพื่อเพิ่มประสิทธิภาพในการทำงาน
![](https://arch.rmutsv.ac.th/ruts/wp-content/uploads/2024/04/IMG_2790-1024x683.jpg)